เมื่อวันที่ 14 พฤษภาคม 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลหนองไฮ อำเภอเมืองอุดรธานี จังหวัดอุดรธานี จัดพิธีพิธีรับพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวและสมเด็จพระนางเจ้า ฯ พระบรมราชินี โดยมีข้าราชการในสังกัดองค์การบริหารส่วนตำบลหนองไฮ เข้าร่วมพิธีรับพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์ฯ จำนวน 50 คน
Related Posts
จดหมายข่าว กิจกรรม อบต.จิตอาสาพัฒนาชุมชน big cleaning day
- ผู้ดูแล
- 21 ตุลาคม 2022
- 0
ประกาศต่างๆ เกี่ยวกับการจัดซื้อจัดจ้างหรือการจัดหาพัสดุ
- ผู้ดูแล
- 2 เมษายน 2024
- 0